รองนายก อบจ. เชียงราย คุณทรงศรี คมขำ เข้าขอบคุณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการฯ จังหวัดเชียงราย
![](http://www.chiangrai.ru.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/05-01-66-scaled.jpg)
รองนายก อบจ. เชียงราย คุณทรงศรี คมขำ เข้าขอบคุณ มหาวิทยาลัยรามคำแหง สาขาวิทยบริการฯ จังหวัดเชียงราย ที่ได้ให้ความอนุเคราะห์ในเรื่องสถานที่จอดรถ ช่วงที่มีการจัดงาน มหกรรมดอกไม้อาเซียน 24 ธันวาคม 2565 – 8 มกราคม 2566